"Intelligent Monitoring" yana shiga ɗakin famfo, kuma gudanarwa yana buɗe "clairvoyance"

 

 

Dakin famfo na cikin gida da dakin famfo na wuta na ɗaya daga cikin manyan abubuwan more rayuwa a cikin ginin.Dakin famfo na gargajiya na cikin gida da ɗakin famfo na wuta suna da wahala don aiki, suna buƙatar sarrafa hannu, kuma suna cinye farashi mai yawa.Kulawa da kula da ɗakin famfo yana da wahala, kuma akwai haɗarin ɓoye waɗanda ba za a iya ganowa da warware su cikin lokaci ba.Bugu da ƙari, kayan aikin da ke cikin ɗakin famfo sun tsufa kuma ba su da makamashi, wanda ya haifar da asarar makamashi da farashin aiki.Saboda haka, yana da mahimmanci don aiwatar da sauye-sauye na hankali na ɗakin famfo na gida da ɗakin famfo na wuta.

mara waya matsa lamba ma'auni

Gudanar da kayan aiki - babban abin zafi na sarrafa dukiya

 

➤Ba a gudanar da binciken ba, ba a samun matsalolin cikin lokaci, kuma ba a magance matsalolin yadda ya kamata.

➤ Akwai rashin ingantattun hanyoyin sa ido da tantance matsayin kayan aiki da amfani da makamashi.

➤Lokacin da gazawar ta faru, ba za a iya magance shi cikin lokaci ba, kuma ba za a iya sarrafa matsayin kayan aiki da kyau a gaba ba.

➤Akwai tsare-tsare masu hankali da yawa, girman bayanan yana da girma, kuma akwai rashin daidaituwa tsakanin tsarin.

MAGANIN DAKIN PUMP

Meokon firikwensin famfo dakin aminci saka idanu mafita mafita

 
Meokon yana ba abokan ciniki tare da tashoshi masu hankali na mara waya iri-iri don tattara bayanai kamar matsin lamba na cibiyar sadarwar bututu, matsayin aikin famfo, matakin ruwan tankin ruwa, zazzabi na cikin gida da zafi, yanayin ambaliya, da sauransu a cikin ɗakin famfo, da watsa su zuwa ƙofar hangen nesa ba tare da waya ba. kuma ƙofa yana watsa su zuwa dukiya a cikin ainihin lokaci Tsarin gudanarwa mai hankali yana ba da babban goyon bayan bayanai don saka idanu akan dandamali, nazarin bayanai, gargadin haɗari, da dai sauransu.

 

Ta haɓakawa da ƙirƙira tashoshi masu wayo na mara waya tare da ƙarancin wutar lantarki, babban kwanciyar hankali, da haɗin firikwensin da yawa, Meokon yana gina cikakkiyar mafita don ɗakunan famfo mai wayo don masu amfani, don cimma ɗakunan famfo marasa kulawa da hangen nesa na bayanai.

MAGANIN DAKIN PUMP

 

 

Manufar Kulawa
➤ Tabbatar da aminci da aiki na yau da kullun na kayan aikin ɗakin famfo

➤ Ganowa da wuri da ƙararrawar matsaloli kamar gazawar famfo ruwa, matsananciyar hanyar sadarwa da kwararar bututu mara kyau, ambaliya dakin famfo, yawan zafin jiki da hayaniya, rashin kulawar shiga mara kyau, da sauransu.

➤ Dubawa da hannu na iya bincika matsayin kowane firikwensin kai tsaye ta shafin nunin ƙofa na gani, nemo matsaloli cikin lokaci kuma sarrafa su.

MAGANIN DAKIN PUMP

 

 

Amfanin Magani

➤ Ƙananan farashin gini da ɗan gajeren lokaci: babu buƙatar wayoyi da tonowa;babu buƙatar ƙarin kabad ɗin rarrabawa da igiyoyi

➤ Ƙananan farashin dubawa: maimakon aikin hannu, gano matsalolin lokaci da daidaito

➤ Ƙananan farashin kayan aiki: na'urori masu auna firikwensin waya suna aiki da batura, kuma rayuwar baturi ya wuce shekaru 3.Tsarin loda bayanan ya balaga, kuma ana iya watsa bayanan kai tsaye zuwa ga sarrafa kadarori, cibiyar sa ido, da dandalin girgije na al'amuran gwamnati.

➤ Binciken bayanan, babban bincike na bayanai: bincika ta hanyar manyan bayanai, ba da tallafin bayanai don kiyayewa / haɓakawa / sarrafa kuzari, mafi dacewa, amintacce, kuma ba tare da damuwa ba.

Meokon DLM girgije (babban malalaci cat)

Dandalin kula da lafiyar kayan aikin DLM dandali na girgije ya haɗa da ayyuka kamar su gyara nesa, haɓaka nesa, da kuma gyara Bluetooth.Babban fasalin shi ne cewa yana da tsarin gano lafiyar lafiya, sanye take da nau'ikan nau'ikan cututtukan kiwon lafiya sama da 40, waɗanda za su iya tantancewa da ƙididdige lafiyar duk tashoshi masu wayo na Meokon Sensing, kuma a fili bayyana dalilin gazawar kayan aiki da yuwuwar haɗarin.A lokaci guda, zaku iya samun ayyuka iri-iri na yau da kullun kamar nazarin rayuwar baturi, gargaɗin zirga-zirga, da rahoton gyara maɓalli ɗaya na tashoshi masu wayo don taimaka muku amfani da tashoshi masu wayo na IoT ba tare da damuwa ba, kuma da gaske samun "abin dogaro + rashin damuwa + amintaccen ƙwarewar mai amfani.

Meokon

 

 

Meokon ya himmatu wajen magance matsalolin gini da gudanarwa na "yanayin ruwa" sa ido kan aminci, daga binciken hannu zuwa duba atomatik na kayan aikin IoT, kuma yana inganta ingantaccen matakin sarrafa aminci.

 

Meokon famfo dakin aminci saka idanu m bayani yana rage shigarwa da tura farashin kayan aiki mai wayo da matsalolin sa ido kan aminci.Gano da wuri na gazawar kayan aiki da farkon fahimtar yiwuwar haɗari na aminci sun inganta ingantaccen amincin ɗakin kayan aiki tare da guje wa asarar kuɗi da haɗari.


Lokacin aikawa: Agusta-25-2023